
ELIMU 
MSINGI 

Ujenzi wa 
madarasa  

Kujenga madarasa 7 katika shule za msingi 
Mwongozo,Kwale,Mkuruwili,Kisegese,Kikonga,Mpimio na Kolagwa hadi 
ifikapo juni,2018 

Umaliziaji ujenzi 
wa madarasa  

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa madarasa 16 katika shule za msingi za 
Mbezi,Dondwe,Ngunguti,Mlamleni,Kuruti,Boza,Mkerezange,Mkiu,Vikang
ara,Nganje,Kalole,Miteza,Mwanambaya,Kibululu,Kilamba na shungubweni 
hadi ifikapo juni,2018 

Umaliziaji ujenzi 
wa nyumba za 
walimu  

Kuwezesha umaliziaji ujenzi wa nyumba 15 za walimu katika shule za 
msingi za 
Kwale,Boza,Koma,Funza,Yavayava,Kikundi,Mikere,Sangarani,Mkola,Nga
nje,Kitomondo,Mpafu,Kuruti,Mtongani na Kibudi hadi ifikapo juni,2018 

Ukarabati wa shule  
za msingi. 

Kuwezesha ukarabati wa shule 6 za msingi za 
Mkamba,Mkuranga,Vianzi,Vikindu,Mbulani na Nasibugani hadi ifikapo 
juni,2018  

 


